Thursday , June 22 2017

Home / MCHANGANYIKO / VIDEO:MSIICHUKIE SERIKALI ILIYOPO MADARAKANI KWA KUKOSA AJIRA.

VIDEO:MSIICHUKIE SERIKALI ILIYOPO MADARAKANI KWA KUKOSA AJIRA.

Wanafunzi wa shirikisho la vyuo vikuu nchini wa chama cha mapinduzi wanaomaliza masomo yao wametakiwa kuacha kukichukia chama hicho kwa madai ya kukosa ajira kwani kufanya hivyo nikwenda kunyume na ilani ya chama.HABARI KAMIL HII HAPA VIDEO YAKE

About Alex

Check Also

bag5

RAIS DKT. MAGUFULI AFUNGUA BARABARA YA BAGAMOYO– MSATA KM 64 PIA AWEKA JIWE LA MSINGI KIWANDA CHA MATUNDA CHA SAYONA CHALINZE MKOANI PWANI

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akikata utepe pamoja Mama …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *