Monday , October 22 2018

Home / MCHANGANYIKO / TAARIFA KUTOKA JESHI LA POLISI MKOANI MWANZA

TAARIFA KUTOKA JESHI LA POLISI MKOANI MWANZA

TAARIFA YA JESHI LA POLISI MKOA WA MWANZA KWA VYOMBO

VYA HABARI LEO TAREHE 22.05.2017

  • WATU WATATU WANASHIKILIWA NA JESHI LA POLISI HUKU MWINGINE MMOJA AKIENDELEA KUTAFUTWA KWA TUHUMA ZA KUMBAKA BINTI MMOJA WILAYANI ILEMELA.

 

KWAMBA TAREHE 21/05/2017 MAJIRA YA SAA 19:00HRS KATIKA MAENEO YA MAMLAKA YA PAMBA KATA YA KIRUMBA WILAYA YA ILEMELA JIJI NA MKOA WA MWANZA, WATU WATATU WALIOFAHAMIKA KWA MAJINA YA 1.FREDY REMIGIUS MIAKA 20, MKAZI WA KITANGIRI, 2.JACKSON JOSEPH MIAKA 17, MKAZI WA MLIMANI B NA 3.FRANK HARUNI MIAKA 18, MKAZI WA MLIMANI B, HUKU MTUHUMIWA MWENGINE MMOJA AKIENDELEA KUTAFUTWA, WANASHIKILIWA NA JESHI LA POLISI KWA TUHUMA ZA KUMBAKA BINTI MMOJA JINA TUNALIHIFADHI MWENYE UMRI WA MIAKA 15, MKAZI WA KIRUMBA, NA KUMSABABISHIA MAUMIVU MAKALI SEHEMU ZA SIRI, KITENDO AMBACHO NI KOSA LA JINAI.

INADAIWA KUWA BINTI ALIKUWA NA MAHUSIANO YA KIMAPENZI NA MTUHUMIWA ALIYEJULIKANA KWA JINA MOJA LA PHILI NA MAJIRA TAJWA HAPO JUU WALIPANGA WAKUTANE MAENEO YA MAMLAKA YA PAMBA, INASEMEKANA KUWA BINTI ALIKUTANA MPENZI WAKE MAHALI HAPO KISHA WALIKWENDA SEHEMU YENYE JUMBA BOVU KUZUNGUMZA, WAKIWA KWENYE ENEO HILO GHAFLA WALITOKEA VIJANA WENGINE WATATU TAJWA HAPO JUU WAKISHIRIKIANA NA MPENZI WAKE BINTI AITWAYE PHILI NA KUANZA KUMFANYIA UKATILI WA KUMBAKA.

INASEMEKANA KUWA WAKATI WAKIENDELEA NA UKATILI HUO BINTI ALIPIGA YOWE AKIOMBA MSAADA KUTOKA KWA WANANCHI, WANANCHI WALIFIKA ENEO LA TUKIO NA KUMUOKO BINTI NA KUFANIKIWA KUMKAMATA MTUHUMIWA MMOJA AITWAYE  FREDY REMIGIUS KISHA WALITOA TAARIFA POLISI KUHUSIANA NA TUKIO HILO, ASKARI WALIFIKA ENEO LA TUKIO NA KUFANYA MSAKO MKALI WA KUWATAFUTA WATUHUMIWA WENGINE HUKU WAKISHIRIKIANA NA WANANCHI NA KUFANIKIWA KUWAKAMATA WATUHUMIWA WENGINE WAWILI TAJWA HAPO JUU, HUKU MMOJA ALIYEKUWA NA MAHUSIANO YA KIMAPENZI NA BINTI AKIFANIKIWA KUTOROKA.

MSAKO WA KUMTAFUTA MTUHUMIWA ALIYETOROKA BADO UNAENDELEA, AIDHA POLISI WAPO KATIKA MAHOJIANO NA WATUHUMIWA WALIOKAMATWA PINDI UCHUNGUZI UKIKAMILIKA WATAFIKISHWA MAHAKAMANI, MAJERUHI ALIYEBAKWA AMEPELEKWA HOSPITALI YA MKOA WA MWANZA SEKOU TOURE KWA AJILI YA MATIBABU NA HALI YAKE INAENDELEA VIZURI.

KAMANDA WA POLISI MKOA WA MWANZA NAIBU KAMISHINA WA POLISI AHMED MSANGI ANATOA WITO KWA WAKAZI WA JIJI NA MKOA WA MWANZA AKIWAOMBA KUENDELEA KUTOA TAARIFA ZA WAHALIFU/UHALIFU KWA JESHI LA POLISI HUSUSANI WA VITENDO VYA UBAKAJI ILI WAHALIFU WA AINA HII WAWEZE KUKAMATWA NA KUFIKISHWA KWENYE VYOMBO VYA SHERIA.

 

IMETOLEWA NA:

DCP: AHMED MSANGI

KAMANDA WA POLISI (M) MWANZA

 

About Alex

Check Also

MKUU WA WILAYA YA BABATI

MAHAFALI YA 41 SHULE YA SEKONDARI SINGE HAIJAWAHI KUTOKEA

Na John Walter-Babati Mkuu wa wilaya ya Babati  Elizabeth Kitundu,  amewataka wahitimu wa kidato cha …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

8 + ten =