Thursday , May 24 2018

Home / MICHEZO / FIFA YATUMA SALAM ZA PONGEZI KWA YANGA BAADA YA KUTWAA UBINGWA WA LIGI KUU BARA 2016-17

FIFA YATUMA SALAM ZA PONGEZI KWA YANGA BAADA YA KUTWAA UBINGWA WA LIGI KUU BARA 2016-17

 

RAIS wa shirikisho la Mpira wa miguu nchini TFF Ndugu Jamal Malinzi leo amesema kuwa Rais wa Shirikisho la soka duniani FIFA Gianni Infantino ametuma salam za pongezi kwa Klabu ya Yanga kwa kushinda ubingwa wa Ligi Kuu Bara 2016/17 na ameitakia kheri Yanga.

About Alex

Check Also

RAIS-3

SHUKRANI ZA RAIS WA TFF WALLACE KARIA KWA RAIS WA JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA MH.JOHN POMBE MAGUFULI

Jumamosi Mei 19,2018 tulikuwa na tukio kubwa la sherehe za kukabidhi Kombe la Mshindi wa …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

1 × three =