Monday , December 10 2018

Home / MCHANGANYIKO / VIDEO:MKURUGENZI WA HALIMASHAURI YA MADABA AKIFUNGA KITUO CHA TIBA ASILI .

VIDEO:MKURUGENZI WA HALIMASHAURI YA MADABA AKIFUNGA KITUO CHA TIBA ASILI .

Mkurugenzi wa halimashauri ya wilaya ya madaba SHAFI MPENDA amekifungia kituo cha utafiti wa sayansi ya tiba asili na tiba mbadala katika kijiji   cha madaba mkoani ruvuma kwa kufanya shughuli za kutoa matibabu kwa wagonjwa kinyume na utaratibu ,HABRI KAMILI HII HAPA VIDEO YAKE.

About Alex

Check Also

UZ3b

Tutaendelea Kuunga Mkono Juhudi za Mhe. Rais Magufuli Katika Kulinda Utamaduni Wetu – Waziri Mwakyembe

Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Dkt. Harrison Mwakyembe akizungumza wakati wa hafla za …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

9 + two =