Tuesday , September 25 2018

Home / MCHANGANYIKO / WANAFUNZI WAKIPATIWA ELIMU KUHUSU BUNGE KATIKA MAONYESHO YA NANE NANE YANAYOENDELEA MJINI DODOMA.

WANAFUNZI WAKIPATIWA ELIMU KUHUSU BUNGE KATIKA MAONYESHO YA NANE NANE YANAYOENDELEA MJINI DODOMA.

IMGL8938

Afisa Habari wa Bunge, Ndg. Patson Sobha (kushoto)akizungumza na wanafunzi wa  Shule ya Msingi ya Maria de Mattias iliyopo kisasa Mjini Dodoma walipotembelea Banda la Bunge katika Maonyesho ya Nane nane yanayoendelea  leo kwenye Viwanja vya Nzunguni, Mjini Dodoma.

(PICHA NA OFISI YA BUNGE)

 

About Alex

Check Also

mwas

MWASELELA AANZA ZIARA YA KUTEMBELEA KAMBI ZA TOKOMEZA SIFURI KWA MITIHANI YA KIDATO CHA NNE

-  Mkurugenzi wa Shule za Patrick Mission na Mwenyekiti wa Bodi ya Shule ya Sekondari …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

2 × one =