Wednesday , November 14 2018

Home / MCHANGANYIKO / KOKA -ACHANGIA MIL.3 UJENZI WA MRADI WA WANAWAKE KKKT TUMBI

KOKA -ACHANGIA MIL.3 UJENZI WA MRADI WA WANAWAKE KKKT TUMBI

IMG-20170813-WA0062

Mbunge wa jimbo la Kibaha Mjini ,Silvestry Koka ,mwenye suti nyeusi akiwa katika picha ya pamoja baada ya misa kwenye kanisa la KKKT Tumbi Kibaha.

Picha na Mwamvua Mwinyi

………………………

Na Mwamvua Mwinyi,Kibaha
Mbunge wa jimbo la Kibaha Mjini ,Silvestry Koka  amesali kanisa la KKKT Tumbi ambapo pamoja na mambo mengine amechangia 3,000,000/- kwenye ujenzi wa  mradi wa wanawake wa KKKT kanisani hapo.
Aliwataka wanawake ,vijana kuanzisha miradi mbalimbali ya kimaendeleo ili kujikwamua kiuchumi .
Mapema akitoa salamu za waziri wa mambo ya ndani ya nchi Mwigulu Nchemba ambaye alitakiwa awe Mgeni Rasmi katika siku hii lakini hakufika kwa sababu ya majukumu mengine, Mbunge Koka aliwasilisha 6,000,000/- mchango wa mhe  waziri  kwenye miradi hiyo ya akinamama wa KKKT .

 

About Alex

Check Also

index

Uzalishaji wa Pamba Nchini Wafikia Tani 221,600

Na Jacquiline Mrisho Katika Mwaka wa Fedha 2018/19, uzalishaji wa zao la pamba umefikia tani …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

2 × four =