Tuesday , June 19 2018

Home / MICHEZO / LWANDAMINA AONGEZEWA MWAKA MMOJA YANGA

LWANDAMINA AONGEZEWA MWAKA MMOJA YANGA

lwandimana

Kocha wa Yanga, George Lwandamina hana mpango wa kuondoka, maana tayari ameongezewa muda wa kuendelea kufanya kazi Jangwani.

Uongozi wa Yanga umeamua kumuongezea mkataba wa mwaka mmoja kocha wake George Lwandamina raia wa Zambia baada ya ule wa awali kumalizika Julai 16, mwaka huu.

Katika mkataba wake uliopita, Lwandamina aliiwezesha Yanga kutwaa ubingwa wa Ligi Kuu Bara msimu uliopita na kuifikisha katika nusu fainali ya Kombe la FA kabla ya kutolewa na Mbao FC ya Mwanza.
Katibu Mkuu wa Yanga, Boniface Mkwasa amesema  mchana kuwa, wameamua kumuongezea mkataba Lwandamina baada ya kuridhishwa na kazi yake.
“Tunaingia mkataba mwingine wa mwaka mmoja na Lwandamina kwani ule wa mwanzo umeisha na sasa kila kitu kipo tayari hivyo muda wowote tena kwa uwazi kabisa atasaini mkataba mpya.
“Tumejitahidi kwa uwezo wetu kuboresha mkataba wake mpya kwa kumuongezea maslahi kidogo ili apate motisha ya kufanya kazi yake ipasavyo,” alisema Mkwasa.

Lwandamina alitarajiwa kusaini mkataba huo muda wowote kuanzia jana mchana ili awe na uhakika wa kuendelea kufanya kazi yake kwa uhuru na kujiamini.

About Alex

Check Also

press lugalo open

WACHEZA GOLF ZAIDI YA 100 WATHIBITISHA KUSHIRIKI LUGALO OPEN

Mwenyekiti Lugalo Golf Club  Brigedia Jenerali Michael Luwongo katikati akiongea na Waandishi wa Habsari kuhusu …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

fifteen − twelve =