Friday , December 15 2017

Home / MICHEZO / ARISTICA CIOBA:NAHITAJI ALAMA TATU DHIDI YA MWADUI FC JUMAMOSI

ARISTICA CIOBA:NAHITAJI ALAMA TATU DHIDI YA MWADUI FC JUMAMOSI

KOCHA Mkuu wa Klabu Bingwa ya Afrika Mashariki na Kati Azam FC, Aristica Cioaba, ameasema kuwa kikosi cha ke kimewasili mkoani Shinyanga kwa lengo moja tu la kushinda mchezo dhidi ya Mwadui na kuzoa pointi zote tatu Jumamosi hii.

Kikosi cha Azam FC kimewasili salama mkoani humo jioni ya leo kikitokea mkoani Dodoma kilipopata mapumziko ya muda mfupi, ambapo kwa mujibu wa programu ya kocha huyo wachezaji watafanya mazoezi ya kwanza Shinyanga kesho jioni kujiandaa na mchezo huo wa Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara (VPL).

Cioaba ameuambia mtandao rasmi wa klabu www.azamfc.co.tz kuwa kikosi chake kimetua mkoani hapa kikiwa na morali kubwa ya kufanya vizuri kwenye mchezo huo.

“Wachezaji wote wapo tayari hakuna mchezaji majeruhi na morali ipo juu, wote tunaamini kama tutafanya kazi kama familia huku tukiweka tahadhali kwa wapinzani wetu, huwa nawaambia kuwa timu zote zinacheza mpira mzuri haijalishi ni Yanga ama timu yoyote, cha msingi ni kumuheshimu mpinzani na mchezo wenyewe, ninachohitaji ni ushindi siku ya Jumamosi na kupata pointi tatu,” alisema.

Mchezaji pekee ambaye ameshindwa kusafiri na kikosi hicho ni kiungo mkabaji Stephan Kingue, ambaye bado hajapona vizuri majeraha ya mgongo huku winga Joseph Kimwaga na mshambuliaji Shaaban Idd, wakiendelea na matibabu baada ya wote kufanyiwa upasuaji hivi karibuni nchini Afrika Kusini.

About Alex

Check Also

PIX 1

Mhe.Mwakyembe:Stand United Hakikishine Mnachukua Kombe la Ligi Kuu

Waziri wa Habari Utamaduni Sanaa na Michezo Dkt. Harrison Mwakyembe (kulia) akimkabidhi jezi ya Timu …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

14 + eight =