Thursday , December 13 2018

Home / MCHANGANYIKO / VIDEO:MASKOFU WAUNGANA NA WAUMINI KUUPOKEA MWILI WA ASKOFU MSEMWA MJINI SONGEA

VIDEO:MASKOFU WAUNGANA NA WAUMINI KUUPOKEA MWILI WA ASKOFU MSEMWA MJINI SONGEA

Askofu wa Jimbo la Mbinga ASKOFU JOHN NDIMBO leo ameongoza mapokezi ya kuupokea mwili wa hayati Askofu CASTOR MSEMWA aliyefarika dunia tarehe 19.10.2017 saa saba mchana ana amzishi yake yatafanika hapo kesho katika jimbo la MASASI TUNDURU mkaoni RUVUMA ,Akofu CASTOR MSEMWA ALIZALIWA TAREHE 13.02.2017 katika kijiji cha KITULIRA WIALAYANI NJOMBE .

About bukuku

Check Also

????????????????????????????????????

Wafanyakazi wa TBL Mbeya na Arusha wapatiwa elimu ya kupinga Ukatili wa kijinsia

Kampuni ya Tanzania Breweries Limited (TBL)  mwaka huu kwa mara nyingine imeungana na mashirika yanayopinga …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

five × three =