Wednesday , December 19 2018

Home / MCHANGANYIKO / VIDEO:NAIBU SPIKA TULIA ACKSON AMEWATAKA WANAWAKE NCHI KUJENGA MAZOEA YA KUFAYA MAZOEZI MARA KWA MARA

VIDEO:NAIBU SPIKA TULIA ACKSON AMEWATAKA WANAWAKE NCHI KUJENGA MAZOEA YA KUFAYA MAZOEZI MARA KWA MARA

Naibu spika wa bunge la jamuhuri ya muungano wa Tanzania Dkt Tulia Aksoni ameendesha arambee ya kuchangia hospitali ya wilaya ya Namtumbo iliyopo mkoaani Ruvuma kwa ajili ya kujenga hodi ya akina mama pamoja na jengo la upasauaji,pia naibu spika alishiriki mbio za kilometa 5 na kuwa mshindi wa mbio hizo habari kamili hii hapa video yake.

About Alex

Check Also

barabara sita

TAARIFA KWA UMMA KUHUSU KUFUNGWA KWA MUDA BARABARA YA MOROGORO SEHEMU YA KIMARA STOP OVER – TEMBONI

Wizara ya Ujenzi, Uchukuzi na Mawasiliano inapenda kuutarifa umma kuwa kesho tarehe  19/12/2018, itafunga kwa …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

4 × five =