Sunday , April 22 2018

Home / MICHEZO / YANGA KUANZA NA TIMU KUTOKA SHELISHELI LIGI YA MABINGWA

YANGA KUANZA NA TIMU KUTOKA SHELISHELI LIGI YA MABINGWA

DSC_0765
 
Hatimaye wapinzani wa Yanga katika Michuano ya Kimataifa wamejulikana Leo baada ya Shirikisho la Soka Afrika (Caf), kuipangia Yanga kuanza na St Louis ya Shelisheli, timu ambayo hauwezi kusema ni mlima mrefu kwa kwa Yanga.
 
Ingawa Yanga watapaswa kuwa makini kwa kuwa ni soka na soka la Shelisheli limekuwa likipanda, lakini haiwezi kuwa kazi itakayowashinda wakiamua “lazima” wasonge mbele.
 
Ikivuka hatua hiyo, Yanga itakutana na mshindi kati ya Township Rollers ya Botswana na El Merreikh ya Sudan.
Mechi za awali zitachezwa kati ya February 9-11 marudiano 16-18.
simba2

About Alex

Check Also

yanga_in_a_must_win_game_against_kagera_sugar_h14150_785d8

MWAKA WA MATESO KWA YANGA,YABANWA MBAVU UWANJA WA SOKOINE MBEYA NA KUIACHIA SIMBA MBIO ZA UBINGWA

Mchezo pekee wa Ligi Kuu Bara leo Jumapili umemalizika katika Uwanja wa Sokoine Mbeya baina …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

thirteen − 1 =