Friday , January 19 2018

Home / MCHANGANYIKO / RAIS MAGUFULI KUMPOKEA RAIS KAGAME

RAIS MAGUFULI KUMPOKEA RAIS KAGAME

IMG-20180112-WA0033

Rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania *Dr. John Magufuli* anatarajia kumpokea Rais *Paul Kagame* wa Rwanda anaetaraji kuwasili Nchini Jumapili ya *January 14* majira ya Asubuhi kwa *Ziara ya Kikazi.*

Akizungumza kuhusu ujio huo Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam *Mhe. Paul Makonda* amesema *uwezo mkubwa wa Rais Magufuli*, Demokrasia imara na Amani ni miongoni mwa *Mambo yanayowavutia Wageni kuja Tanzania* akiwepo *Rais Kagame* wa Rwanda.

*RC Makonda* amesema baada ya Kuwasili kwa *Rais Kagame* kwenye Uwanja wa Ndege wa Mwalimu Julius Nyerere ataelekea moja kwa moja Ikulu kwaajili ya *Mazungumzo na mwenyeji wake Rais Magufuli.*

Aidha *RC Makonda* amewaomba wananchi Kujitokeza kwa wingi *kumlaki Rais Kagame Kama ilivyo desturi yetu ya kuwapokea wageni* kwa ukarimu.

About Alex

Check Also

recotumbaku

WAKULIMA WA USAGALI AMCOS WILAYANI NZEGA WAMUOMBA MKUU WA MKOA KUWASAIDIA ILI WALIPWE DENI LAO LA MILIONI 193

 NA TIGANYA VINCENT RS TABORA WAKULIMA wa Tumbaku wa Chama cha Msingi cha Ushirika Usagali …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

20 − eleven =