Thursday , May 24 2018

Home / MICHEZO / KAMATI YA NIDHAMU YA TFF, YAKATAA MALALAMIKO YA NJOMBE MJI

KAMATI YA NIDHAMU YA TFF, YAKATAA MALALAMIKO YA NJOMBE MJI

NJOMBE-MJI-KIKOSI

Klabu ya Njombe Mji iliwasilisha malalamiko kuwa Tanzania Prisons ilimchezesha mchezaji James Mwasote katika mechi yao namba 126 ya Ligi Kuu ya Vodacom iliyofanyika Februari 3, 2018 wakati akiwa na kadi tatu za njano.

Kamati imekataa malalamiko ya Njombe Mji FC kwa vile wakati James Mwasote anacheza mechi hiyo iliyofanyika Uwanja wa Kumbukumbu ya Sokoine jijini Mbeya alikuwa na kadi mbili za njano. Mwasote alipata kadi hizo kwenye mechi dhidi ya Majimaji na dhidi ya Singida United.

About Alex

Check Also

index

TFF YATANGAZA MAJINA YA WACHEZAJI 30 WATAKAOWANIA TUZO YA MCHEZAJI BORA MSIMU HUU

Tuzo  ya Mchezaji Bora wa Ligi Kuu ya Vodacom (VPL) Tanzania Bara inatarajiwakufanyika Juni 23 …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

15 − 6 =