Sunday , August 19 2018

Home / BURUDANI / ROSE MUHANDO ATHIBITISHA KUZINDUA ALBAM YAKE TAMASHA LA PASAKA CCM KIRUMBA

ROSE MUHANDO ATHIBITISHA KUZINDUA ALBAM YAKE TAMASHA LA PASAKA CCM KIRUMBA

Mwimbaji wa muziki wa injili Rose Muhando ametihitisha kushiriki katika tamasha la Pasaka linalotarajiwa kufanyika kwenye uwanja wa CCM Kirumba jijini Mwanza Aprili 1 na Aprili 2 kwenye uwanja wa Halmashauri mjini Bariadi Mkoani Simiyu. Akizungumza Rose Muhando amesema yuko tayari kwa kazi ya kuburudisha katika tamasha hilo ambapo pia atazindua albam yake yenye nyimbo sana inayokwenda kwa jina la “Usivunjike Moyo”

Katika Tamasha hilo Kiingilia watu wazima itakuwa shilingi Elfu 5000 na watoto itakuwa ni shilingi 2000 na Kiingilio katika tamasha la Pasaka mkoani Simiyu watu wazima itakuwa ni shilingi 3000 na watoto ni shilingi 2000.

About bukuku

Check Also

Ngoma Africa band

THE NGOMA AFRICA BAND ‘GOLDEN VOICE OF EAST AFRICA” TAKES OVER EUROPEAN FANS BY STORM AGAIN !

The Ngoma Africa Band aka FFU also known as Anunnaki alien, the most successfull African …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

13 − five =