Friday , July 20 2018

Home / MCHANGANYIKO / MKUU WA MAJESHI YA ULINZI AMEWAVISHA VYEO MAAFISA WAKUU

MKUU WA MAJESHI YA ULINZI AMEWAVISHA VYEO MAAFISA WAKUU

 

????????????????????????????????????

Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi Jenerali Venance Mabeyo (kushoto) akimvisha cheo Luteni Jenerali Paul Massao baada ya kupandishwa cheo na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Amiri Jeshi Mkuu Mhe. Dkt. John Pombe Joseph Magufuli katika hafla iliofanyika leo tarehe 16 April, 2018 Makao Makuu ya Jeshi, Upanga jijini Dar es Salaam.

PRESS VYEO 1

About Alex

Check Also

rpc nley

WATU 18 WANASHIKILIWA NA JESHI LA POLISI MKOANI TABORA

NA TIGANYA VINCENT TABORA POLISI Mkoa wa Tabora linawashikiria watu 18 kwa tuhuma mbalimbali ikiwemo …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

10 + nine =