Tuesday , December 11 2018

Home / filamu / KUTOKA DStv TUNAKUAMBIA HIVI,MOTO HAUZIMWI

KUTOKA DStv TUNAKUAMBIA HIVI,MOTO HAUZIMWI

DStv ads Instagram(1080px X 1080px)

Utakuwa ni wakati wa burudani ya aina yake ,kuanzia Julai 13 hadi 31, kila mteja wa DStv ambaye akaunti yake iko hewani atazawadiwa chaneli zote za michezo na za Watoto buree kabisa!

Amini usiamini…., utashuhudia mieleka na mbio za magari za langalanga(Formula 1) kupitia Supersport 1,2,3,4,5,6,7 na 8.

Ofa hii haijawaacha Watoto kwani nao wataweza kushuhudia katuni mpya za peppa pig/munki and trunk na cloudy with a chance of meetballs kupitia Cartoon network, Disney, Nickleodeon na Cbeebies.

Hii si ya kukosa…….. au vipi?

Hakikiksha tu akaunti yako haijakatika na kama imeatika wahi kulipia akauti yako leo usipitwe na ofa hii ya aina yake!

Kumbuka ni chaneli zote za Supersport na katuni (Watoto) bila kijali kifurushi ulichopo.Unangoja nini?

#KamaSioDStvPotezea

About Alex

Check Also

4-2

RAIS MHE. DKT. MAGUFULI ATOA SALAMU ZA KUMBUKUMBU YA MIAKA 57 YA UHURU WA TANZANIA BARA IKULU JIJINI DAR ES SALAAM

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akitoa Salamu za miaka …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

19 − eleven =