Monday , February 18 2019

Home / MCHANGANYIKO / KAMISHNA JENERALI PHAUSTINE KASIKE AAGANA NA MAOFISA MAGEREZA WANAOKWENDA NCHINI SHELISHELI KUTEKELEZA JUKUMU LA UREKEBISHAJI

KAMISHNA JENERALI PHAUSTINE KASIKE AAGANA NA MAOFISA MAGEREZA WANAOKWENDA NCHINI SHELISHELI KUTEKELEZA JUKUMU LA UREKEBISHAJI

PIX 4 (5)

Kamishna Jenerali wa Magereza, Phaustine Kasike(katikati)akiwa katika picha ya pamoja na Maafisa wa Jeshi la Magereza(walioketi) na askari wa Jeshi hilo vyeo mbalimbali(waliosimama mstari wa nyuma) mara baada ya kuagananao leo Agosti 10, 2018 jijini Dar es Salaam. Jumla ya maafisa na askari 20 wa Jeshi la Magereza wanatarajia kuondoka kuelekea nchini Shelisheli kutekeleza jukumu la Urekebishaji wa wahalifu nchini humo kwa mkataba wa miaka miwili(Picha zote na Jeshi la Magereza).

PIX 2 (7)

Maafisa wa Jeshi la Magereza ambao wanatarajia kuondoka kuelekea nchini Shelisheli kutekeleza jukumu la Urekebishaji wa wahalifu kwa mkataba wa miaka miwili wakijadiliana jambo kama inavyoonekana katika picha mara baada ya kuagana rasmi na Kamishna Jenerali wa Jeshi hilo.

About regina

Check Also

AA

WASICHANA WATATU NA MMOJA KATI YA WAVULANA SABA WAFANYIWA UKATILI WA KINGONO KABLA YA MIAKA 18

Takwimu za vitendo vya ukatili kwa watoto nchini¬† vinaonyesha kuwa mmoja kati ya wasichana watatu …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

9 + sixteen =