Monday , February 18 2019

Home / SIASA / SPIKA ATEMBELEA KIJIJI CHA CHAMKOLOMA NA MANGWETA

SPIKA ATEMBELEA KIJIJI CHA CHAMKOLOMA NA MANGWETA

5T6A1644

Spika wa Bunge Mheshimiwa Job Ndugai ambaye pia ni Mbunge wa Kongwa akivalishwa skafu yenye bebdera ya Tanzania na skauti wa Kijiji cha Chamkomola kama ishara ya kumkubali pamoja na uongozi wa Mheshimiwa Rais John Pombe Magufuli.

5T6A1477

Spika wa Bunge Mheshimiwa Job Ndugai ambaye pia ni Mbunge wa Jimbo la Kongwa akaribishwa kwa kwaya ya kanisa la ‘pentecoste’ la Kijiji cha Chamkoloma.

5T6A1444

Spika wa Bunge Mheshimiwa Job Ndugai ambaye pia ni Mbunge wa Jimbo la Kongwa akalishwa kwenye kigoda, kuvalishwa shuka na kupewa fimbo na wazee wa jadi wa kata ya Kijiji cha Mangweta kama ishara ya kukubalika na kupitishwa kuwa hana mpinzani Kijiji hicho kwa mwaka 2020.

5T6A1574

Spika wa Bunge Mheshimiwa Job Ndugai ambaye pia ni Mbunge wa Jimbo la Kongwa akisalimiana na watendaji wa Halmashauri ya Kongwa mapema leo hii.

About regina

Check Also

L4

NGEMELA LUBINGA AFUNGUA MKUTANO WA KUPOKEA MAONI YA WANACCM NA WATANZANIA JUU YA MUSWADA WA VYAMA VYA SIASA JIJINI DAR ES SALAAM.

¬†Katibu wa NEC Siasa na Uhusiano wa Kimataifa- Chama Cha Mapinduzi,Ngemela Lubinga, akifungua mkutano wa …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

fourteen − thirteen =