Saturday , March 23 2019

Home / BIASHARA / WAFANYAKAZI WA ZANTEL WAFANYA USAFI SOKO KUU LA TANGA

WAFANYAKAZI WA ZANTEL WAFANYA USAFI SOKO KUU LA TANGA

Wafanyakazi wa kampuni ya mawasiliano ya Zantel wakifanya usafi soko la Mgandini jijini Tanga, kama sehemu ya huduma zao kwa jamii. Wafanyakazi wa Zantel walikuwa jijini Tanga kwa ajili ya uzinduzi wa kampeni yake mpya maalum kwa mikoa ya Pwani, ijulikanayo kama BAO. Baada ya Usafi, Zantel ilikabidhi vifaa vya kufanyia usafi kwa uongozi wa soko la Mgandini ili viendelee kusaidia kuweka mazingira ya soko hilo katika hali ya usafi.

 Wafanyakazi wa kampuni ya mawasiliano ya Zantel wakifanya usafi soko la Mgandini jijini Tanga, kama sehemu ya huduma zao kwa jamii.

 Wafanyakazi wa kampuni ya mawasiliano ya Zantel wakikabidhi vifaa vya kufanyia usafi kwa uongozi wa soko la Mgandini ili viendelee kusaidia kuweka mazingira ya soko hilo katika hali ya usafi.

About Alex

Check Also

maxresdefault

HOTELI YA KWANZA ARUSHA YATENGA MILIONI KUMI KWA AJILI YA YATIMA

UONGOZI wa hoteli ya kitalii ya New Safari Hoteli ya jijini Arusha umefanikiwa kujiwekea utaratibu …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

twenty + nineteen =