Thursday , December 13 2018

Home / MCHANGANYIKO / Naibu Waziri Biteko Atoa Wiki Tatu Wamiliki wa Machimbo ya Jasi Same Kununua Vifaa vya Usalama Mahali pa Kazi

Naibu Waziri Biteko Atoa Wiki Tatu Wamiliki wa Machimbo ya Jasi Same Kununua Vifaa vya Usalama Mahali pa Kazi


S0
 Naibu Waziri wa Madini, Mhe. Dotto Biteko  akizungumza na  wachimbaji wadogo wa madini ya Jasi wakati wa kikao baina yake na wachimbaji hao jana katika eneo la Makanya  wilayani Same mkoa wa Kilimanjaro. Kutoka kushoto ni Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Same, Bi. Anne Claire Shija , Katibu Tawala wa Wilaya ya Same, Bw.  na Afisa Madini wa Mkoa wa Kilimanjaro Bi. Fatma Kyando.
S1
 Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Same mkoani Kilimanjaro akizungumza wakati wa kikao baina ya Naibu Waziri wa Madini, Mhe. Dotto Biteko (kulia) na wachimbaji wadogo wa madini ya Jasi katika eneo la Makanya  wilayani Same mkoa wa Kilimanjaro alipofanya ziara katika machimbo hayo jana.
S2a
 Naibu Waziri wa Madini, Mhe. Dotto Biteko  akizungumza na  wafanyakazi wa mgodi wa madini ya Jasi (Gypsum) alipofanya ziara katika eneo la uchimbaji wa madini hayo lililopo Makanya, Same mkoani Kilimanjaro jana.
S2b
S2c
 Naibu Waziri wa Madini Mhe. Dotto Biteko akitembelea eneo la uchimbaji wa madini ya Jasi (Gypsum) lililopo Makanya, Same mkoani Kilimanjaro jana tarehe 10/10/2018.
S2d
 Naibu Waziri wa Madini, Mhe. Dotto Biteko  akisikiliza kwa makini maelezo kutoka kwa Afisa Madini wa Mkoa wa Kilimanjaro Bi. Fatma Kyando (kushoto) wakati wa ziara yake katika eneo la uchimbaji wa madini Jasi (Gypsum) lililopo Makanya, Same mkoani Kilimanjaro jana. 
S4
 Madini ya Jasi (Gypsum) yakiwa tayari baada ya kuchimbwa katika eneo la uchimbaji wa madini hayo lililoko Makanya, Same mkoani Kilimanjaro.
S5a
S5b
Naibu Waziri wa Madini, Mhe. Dotto Biteko  akitazama eneo la uchimbaji wa madini ya Jasi (Gypsum) lililopo Mkanya, Same mkoani Kilimanjaro wakati wa ziara yake katika eneo hilo jana. (Picha zote na Idara ya Habari – MAELEZO, Same)

About Alex

Check Also

GY3A9651

Mahiga:Tuadhimishe Uhuru kwa kuwakumbuka waliopigania Uhuru huo

Na Chalila Kibuda,Globu ya Jamii   Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

4 × 1 =