Saturday , October 20 2018

Home / MICHEZO / POLISI TANZANIA FC YAPOKEA VIFAA KWA AJILI YA FDL

POLISI TANZANIA FC YAPOKEA VIFAA KWA AJILI YA FDL

1 3

Mwenyekiti wa Timu ya Polisi Tanzania inayoshiriki Ligi daraja la kwanza Tanzania bara, Naibu Kamishna wa Polisi DCP Charles Mkumbo (Kulia) akipokea vifaa kutoka kwa Meneja masoko wa kampuni ya Shellys Bw.Humphrey Sekwao kwa ajili ya kuisaidia timu hiyo ili iweze kufanya vizuri na kupanda kucheza ligi kuu

Picha na Jeshi la Polisi).

About Alex

Check Also

5106590-6283685-image-a-35_1539723426666

UBELGIJI NA UHOLANZI ZATOKA SARE YA 1-1 MECHI YA KIRAFIKI

Mshambuliaji wa Uholanzi, Memphis Depay akipambana na mchezaji wa Ubelgiji katika mchezo wa kirafiki usiku …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

14 − eleven =