Friday , November 16 2018

Home / MCHANGANYIKO / MKUU WA WILAYA YA CHUNYA AKUTANA NA WACHIMBAJI WADOGO NA KUSIKILIZAKERO ZAO

MKUU WA WILAYA YA CHUNYA AKUTANA NA WACHIMBAJI WADOGO NA KUSIKILIZAKERO ZAO

Mkuu wa Wilaya ya Chunya Mhandisi Meryprisca Mahundi (kushoto) akisikiliza meelezo kutoka kwa mmoja wa wachimbaji wadogo wa madini eneo la mara baada ya kufanya ziara katika eneo hilo ili kusikiliza kero na changamoto zinawakumba wachimbaji hao.

 

Mkuu wa Wilaya ya Chunya Mhandisi Meryprisca Mahundi (katikati)akisikiliza maelezo kutoka kwa kwa mmoja wa wachimbaji wadogo katika eneo la usafishaji madini aina ya dhahabu katika eneo ……Wilayani Chunya Mkoani Mbeya.

 

Ziara ya ukaguzi wa maeneo ya uchimbaji wa madini katika eneo la wachimbaji wadogo wa dhahabu ambapo mkuu wa Wilaya hiyo Mhandisi Maryprisica Mahundi alipata fursa ya kuzungumza na baadhi ya wachimbaji wadogo na kutambua changamoto wanazo kutana nazo.

 

Baadhi ya akina mama  wanaojihusisha na shughuli za uchimbaji madini wakifurahi jambo mara baada ya kutembelewa na Mkuu wa Wilaya ya Chunya Meryprisca Mahundi ambaye amefanya ziara katika maneo ambako kunafanyika shughuli za uchimbaji madini ,ziara hiyo inalengo la kusikiliza na kutambua kero zinazowakabili wachimbaji hao.

 

Ahobokile Mwasyeba  (katikati)mmoja wa wachimbaji wadogo katika eneo la Chokaa Wilayani  Chunya  Mkoani Mbeya akitoa maelezo kwa Mkuu wa Wilaya ya Chunya  Mhandisi Meryprisca Mahundi namna ambayo shughuli ya uchimbaji dhahabu unavyofanyika .

 

 

 

Shughuli za uchimbaji madini zikiendelea kwa wachimbaji wadogo eneo la Chokaa Wilayani Chunya Mkoani Mbeya.

 

About bukuku

Check Also

IMG-20181115-WA0010

MSHINDI WA NYUMBA ALIA KWA UCHUNGU KUFUATIA USHINDI WA BIKO

Mkurugenzi Mkuu wa Biko, Charles Mgeta wa pili kutoka kulia akimkabidhi hundi ya sh milioni …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

15 − 3 =