Wednesday , November 14 2018

Home / filamu / JENGA TANZANIA IMARA NA LUCKY CEMENT

JENGA TANZANIA IMARA NA LUCKY CEMENT

New Picture (1)

JE WEWE NI MKANDARASI? , JE UNA DUKA LA VIFAA VYA UJENZI ?

 JE WEWE NI MWAAJIRI/ SACCOS /VICOBA AMBAO WANAWEZA KUWADHAMINI WAFANYAKAZI WAO KUPATA CEMENT?

AINA ZA CEMENT ZETU NI 32.5 CEM II NA 42.5 CEM I

JE UNGEPENDA KUA WAKALA WA LUCKY CEMENT  KATIKA MKOA WOWOTE  TANZANIA? WASILIANA NASI KUPATIA NAMBARI +25522136323/+255718872868/+255716565994.

About bukuku

Check Also

MAGUFULI

LIVE: HAFLA YA UAPISHO WA DKT. NDUMBARO

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

15 − ten =